Chào mừng bạn đến với diễn đàn Share
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hướng Dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, Click Vào Đây Để Đăng Ký.
[MU] Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao
    Bạn Đã Có Tài Khoản? Đăng Kí

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

S

S
Chức VụAdministrator
Administrator
Nhiều bạn thích hàng cũ lên mình quyết định làm 1 topich để tổng hợp những bản cũ mà mình hay mò, tạm thời mình đưa bản 99B ra trước vì máy tính đang hỏng, sắp tới sẽ có bản 0.65 và 0.97 và 1.0L của mu hà nội và các bản S2 ngon...v..v..

Chú ý về việc dùng 3DCamera: phim Tab = on/ off Camera ( hoac la phim F9 )
phim End = tro ve nguyen dạng, muốn quay linh tinh nữa thì bóp cái con chuột giữa ấy nhé

Tất cả Sv đều attach DB nhé

Laucher Built : [You must be registered and logged in to see this link.]
//////////// Tổng hợp các main 3D được fix 100% và làm bởi Bờm //////////

1: main 99B 3D: [You must be registered and logged in to see this link.]
2: main 1.02C EngLish 3D: [You must be registered and logged in to see this link.]
3, Main 1.03k VTM 3D: [You must be registered and logged in to see this link.]
4, main 1.02S JPN 3D: [You must be registered and logged in to see this link.]
/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
//// Tổng Hợp Server Cũ được mò bởi Bờm ////
1, 99B: Maxpoint = 65535
xin cám ơn đến mu23.ath.cx đó là 1 mu cũ ngày xưa mà mình đã chơi, tuy server đó bi giờ đã die nhưng hi vọng 1 ngày sẽ mở lại
muserver 99b full: [You must be registered and logged in to see this link.]
Client 99B full: [You must be registered and logged in to see this link.]
update Fix BC có vài con quái ko giết được và update client full ko cần tạo laucher, cứ hex ip như mấy cái main hiện đại ấy, main đã có 3D luôn rồi và fix vài cái linh tinh các bạn tự khám phá nhé

2, S2 JPN Có Wing 3: GS 1.00.18 JPN ( Chú Ý Bản Này Đã Fix Bug Agi, Fix Chưởng Rồng và vài chưởng khác )
muserver: [You must be registered and logged in to see this link.] ( Chú ý trong server đã có patch )
Client : [You must be registered and logged in to see this link.] ( Sử dung patch ở trong server patch vào ip luôn là 192.168.1.2 )
Thông tin:
bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix
ở GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....
có thể sử dụng acc: hoangdung pass: hoangdung

3, 1.0l mu ha noi: Maxpoint = 65535
muserver: [You must be registered and logged in to see this link.]
client: [You must be registered and logged in to see this link.] ( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )
Chú ý bản này các bạn phải cho năm của máy tính về 2008 thì mới chạy được nhé, ngoài ra server có lỗi đó là skill công thành của con MG bị lỗi cái skill gác kiếm đó, các bạn cứ test đi sẽ biết

4, 0.97 Gốc Chuẩn:
muserver: [You must be registered and logged in to see this link.]
MuClient: [You must be registered and logged in to see this link.]

chú ý bản này tớ chỉ add thêm duy nhất cái trùy Gimi thôi, và fix khá nhiều lỗi trong server, ngoài ra còn fix luôn vụ hộp box Kundun nữa, sẽ up 1 bài bí kíp vụ hộp kundun ở phần guide sau, các bạn có thể sử dụng acc: Akaruz pass: hoangdung

5, 0.65 cu rich:
Muserver: [You must be registered and logged in to see this link.]
MuClient: [You must be registered and logged in to see this link.]

Chú ý các bạn update file như sau: xóa hết các thứ cũ đi, download đồ mới về sài nhé, chỉ tiếc 1 điều là client mu hà nội gốc còn nguyên nhưng tớ ko có muserver 1.0l của hà nội, nghe nói server đó ko có công thành nhưng it bug hơn 1.0l davil mà hình như pro Destruct còn thì phải nếu còn thì up lên cho tớ nhé, xin cám ơn

https://share.ace.st

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]